การแข่งขันกีฬานักเรียนภายในเขตเทศบาลเมืองบ้านโป่ง 2562

ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่ได้รับรางวัลจากการแข่งขันกีฬานักเรียนภายในเขตเทศบาลเมืองบ้านโป่ง 2562

    • รางวัลชนะเลิศ กีฬาฟุตบอลชาย รุ่นอายุ 12 ปี

    • รางวัลชนะเลิศ กีฬาแชร์บอลหญิง รุ่นอายุ 12 ปี

    • รางวัลชนะเลิศ กีฬาแชร์บอลหญิง รุ่นอายุ 10 ปี

    • รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1 กีฬาแชร์บอลชาย รุ่นอายุ 12 ปี

    • รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 กีฬาฟุตบอลชาย รุ่นอายุ 10 ปี

โรงเรียนได้ส่งนักเรียนเข้าร่วมการแข่งขันกีฬานักเรียนภายในเขตเทศบาลเมืองบ้านโป่ง ประจำปี 2562 ซึ่งจัดโดยเทศบาลเมืองบ้านโป่ง ระหว่างวันที่ 11 – 15 พฤศจิกายน 2562 ณ สนามกีฬาศูนย์เยาวชนเทศบาลเมืองบ้านโป่ง ผลการแข่งขันมีรายชื่อนักกีฬาที่ได้รับรางวัล รวม 5 รายการ ดังนี้

รางวัลชนะเลิศ กีฬาฟุตบอลชาย รุ่นอายุ 12 ปี

  • เด็กชายสิรวิชญ์ แสงหอม

  • เด็กชายจักรพงษ์ บ่อคำ

  • เด็กชายภัคพล จันทร

  • เด็กชายจตุพล อ่างแก้ว

  • เด็กชายณชปกรภ์ แม้นจิตต์

  • เด็กชายณัฐภัทร อิ่มน้อย

  • เด็กชายธัชชัย วิจิตรมาลา

  • เด็กชายธนภัทร เหมียนวงศ์

  • เด็กชายบุญฤทธิ์ ผานาค

  • เด็กชายพุฒิเมธ หริ่มรักษา

  • เด็กชายสุรพัศ หงษ์เลิศนภากุล

  • เด็กชายณัชพล ใจรื่น

รางวัลชนะเลิศ กีฬาแชร์บอลหญิง รุ่นอายุ 12 ปี

  • เด็กญิงณัฐวรรณ พูลเดช

  • เด็กหญิงพัณณิตา เจตพุก

  • เด็กหญิงกวิตา โพธิเพ็ชร

  • เด็กหญิงเกศกนก กลีบเมฆ

  • เด็กหญิงภรณ์ชนก บุตรคำ

  • เด็กหญิงณัฐณิชา บัวแพง

  • เด็กหญิงญาณวิภา ผลอุดม

  • เด็กหญิงชัณญานุช สนลอย

  • เด็กหญิงพรพรรณ นุชนารถ

  • เด็กหญิงพลอยปภัส ผานสืบ

  • เด็กหญิงธัญยพร บัวเจก

  • เด็กหญิงสุปรียา เสมทับ

รางวัลชนะเลิศ กีฬาแชร์บอลหญิง รุ่นอายุ 10 ปี

  • เด็กหญิงทักษอร ชิงชัย

  • เด็กหญิงธันยชนก เย็นกลม

  • เด็กหญิงธนัญชนก เย็นกลม

  • เด็กหญิงเยาวเรศ ทองโชติ

  • เด็กหญิงกวินทิพย์ ทองค้า

  • เด็กหญิงอนัญญา กาญจนศักดา

  • เด็กหญิงมุกฟ้า สอนจันทร์

  • เด็กหญิงดุสดี นุชนุ่ม

  • เด็กหญิงภัทรธิดา บรรณาการ

  • เด็กหญิงณฐิตา รูปอ้วน

  • เด็กหญิงทัตพิชา มั่นคง

  • เด็กหญิงสุธิรา ทิมพิทักษ์

รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1 กีฬาแชร์บอลชาย รุ่นอายุ 12 ปี

  • เด็กชายณชปกรภ์ แม้นจิตต์

  • เด็กชายธนภัทร เหมียนวงศ์

  • เด็กชายสิรวิชญ์ แสงหอม

  • เด็กชายสุรพัศ หงษ์เลิศนภากุล

  • เด็กชายจตุพล อ่างแก้ว

  • เด็กชายภัคพล จันทร

  • เด็กชายอภิวัตน์ พุทธรักษา

  • เด็กชายณัฐภัทร อิ่มน้อย

  • เด็กชายสิรวิชญ์ สิทธิสกุลเจริญ

  • เด็กชายไตรภพ เสลาหลัก

  • เด็กชายวรพล ยอดรัก

  • เด็กชายธุวานนท์ บุณฑริก

รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 กีฬาฟุตบอลชาย รุ่นอายุ 10 ปี

  • เด็กชายกาก้า สระทองคำ

  • เด็กชายภูริณัฐ แนวทอง

  • เด็กชายภราดร ทิพย์สุวรรณ์

  • เด็กชายภิศเดช วิรกุลวัฒนา

  • เด็กชายจิรายุ วุ่นบำรุง

  • เด็กชายชัพวิชญ์ องควิทยา

  • เด็กชายปฏิการ เที่ยงทัด

  • เด็กชายทรงภพ เครือบุญ

  • เด็กชายณัฎฐกิตติ์ เติมสายทอง

  • เด็กชายอิทธิกร อุตอามาตร์

  • เด็กชายวริทธิ์นันท์ มิตรนิโยดม

  • เด็กชายนนทกรรณ ต้นสอน

ครูผู้ฝึกซ้อม ครูสุรัสวดี องคะลอย, ครูจิรศักดิ์ วีรกุลวัฒนา