การแข่งขันกีฬานักเรียนภายในเขตเทศบาลเมืองบ้านโป่ง 2562

ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่ได้รับรางวัลจากการแข่งขันกีฬานักเรียนภายในเขตเทศบาลเมืองบ้านโป่ง 2562

    • รางวัลชนะเลิศ กีฬาฟุตบอลชาย รุ่นอายุ 12 ปี
    • รางวัลชนะเลิศ กีฬาแชร์บอลหญิง รุ่นอายุ 12 ปี
    • รางวัลชนะเลิศ กีฬาแชร์บอลหญิง รุ่นอายุ 10 ปี
    • รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1 กีฬาแชร์บอลชาย รุ่นอายุ 12 ปี
    • รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 กีฬาฟุตบอลชาย รุ่นอายุ 10 ปี

โรงเรียนได้ส่งนักเรียนเข้าร่วมการแข่งขันกีฬานักเรียนภายในเขตเทศบาลเมืองบ้านโป่ง ประจำปี 2562 ซึ่งจัดโดยเทศบาลเมืองบ้านโป่ง ระหว่างวันที่ 11 – 15 พฤศจิกายน 2562 ณ สนามกีฬาศูนย์เยาวชนเทศบาลเมืองบ้านโป่ง ผลการแข่งขันมีรายชื่อนักกีฬาที่ได้รับรางวัล รวม 5 รายการ ดังนี้

รางวัลชนะเลิศ กีฬาฟุตบอลชาย รุ่นอายุ 12 ปี

  • เด็กชายสิรวิชญ์ แสงหอม
  • เด็กชายจักรพงษ์ บ่อคำ
  • เด็กชายภัคพล จันทร
  • เด็กชายจตุพล อ่างแก้ว
  • เด็กชายณชปกรภ์ แม้นจิตต์
  • เด็กชายณัฐภัทร อิ่มน้อย
  • เด็กชายธัชชัย วิจิตรมาลา
  • เด็กชายธนภัทร เหมียนวงศ์
  • เด็กชายบุญฤทธิ์ ผานาค
  • เด็กชายพุฒิเมธ หริ่มรักษา
  • เด็กชายสุรพัศ หงษ์เลิศนภากุล
  • เด็กชายณัชพล ใจรื่น

รางวัลชนะเลิศ กีฬาแชร์บอลหญิง รุ่นอายุ 12 ปี

  • เด็กญิงณัฐวรรณ พูลเดช
  • เด็กหญิงพัณณิตา เจตพุก
  • เด็กหญิงกวิตา โพธิเพ็ชร
  • เด็กหญิงเกศกนก กลีบเมฆ
  • เด็กหญิงภรณ์ชนก บุตรคำ
  • เด็กหญิงณัฐณิชา บัวแพง
  • เด็กหญิงญาณวิภา ผลอุดม
  • เด็กหญิงชัณญานุช สนลอย
  • เด็กหญิงพรพรรณ นุชนารถ
  • เด็กหญิงพลอยปภัส ผานสืบ
  • เด็กหญิงธัญยพร บัวเจก
  • เด็กหญิงสุปรียา เสมทับ

รางวัลชนะเลิศ กีฬาแชร์บอลหญิง รุ่นอายุ 10 ปี

  • เด็กหญิงทักษอร ชิงชัย
  • เด็กหญิงธันยชนก เย็นกลม
  • เด็กหญิงธนัญชนก เย็นกลม
  • เด็กหญิงเยาวเรศ ทองโชติ
  • เด็กหญิงกวินทิพย์ ทองค้า
  • เด็กหญิงอนัญญา กาญจนศักดา
  • เด็กหญิงมุกฟ้า สอนจันทร์
  • เด็กหญิงดุสดี นุชนุ่ม
  • เด็กหญิงภัทรธิดา บรรณาการ
  • เด็กหญิงณฐิตา รูปอ้วน
  • เด็กหญิงทัตพิชา มั่นคง
  • เด็กหญิงสุธิรา ทิมพิทักษ์

รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1 กีฬาแชร์บอลชาย รุ่นอายุ 12 ปี

  • เด็กชายณชปกรภ์ แม้นจิตต์
  • เด็กชายธนภัทร เหมียนวงศ์
  • เด็กชายสิรวิชญ์ แสงหอม
  • เด็กชายสุรพัศ หงษ์เลิศนภากุล
  • เด็กชายจตุพล อ่างแก้ว
  • เด็กชายภัคพล จันทร
  • เด็กชายอภิวัตน์ พุทธรักษา
  • เด็กชายณัฐภัทร อิ่มน้อย
  • เด็กชายสิรวิชญ์ สิทธิสกุลเจริญ
  • เด็กชายไตรภพ เสลาหลัก
  • เด็กชายวรพล ยอดรัก
  • เด็กชายธุวานนท์ บุณฑริก

รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 กีฬาฟุตบอลชาย รุ่นอายุ 10 ปี

  • เด็กชายกาก้า สระทองคำ
  • เด็กชายภูริณัฐ แนวทอง
  • เด็กชายภราดร ทิพย์สุวรรณ์
  • เด็กชายภิศเดช วิรกุลวัฒนา
  • เด็กชายจิรายุ วุ่นบำรุง
  • เด็กชายชัพวิชญ์ องควิทยา
  • เด็กชายปฏิการ เที่ยงทัด
  • เด็กชายทรงภพ เครือบุญ
  • เด็กชายณัฎฐกิตติ์ เติมสายทอง
  • เด็กชายอิทธิกร อุตอามาตร์
  • เด็กชายวริทธิ์นันท์ มิตรนิโยดม
  • เด็กชายนนทกรรณ ต้นสอน

ครูผู้ฝึกซ้อม ครูสุรัสวดี องคะลอย, ครูจิรศักดิ์ วีรกุลวัฒนา