กีฬานักเรียนโรงเรียนในเขตเทศบาลเมืองบ้านโป่ง

ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่ได้รับรางวัลจากการแข่งขันกีฬานักเรียนโรงเรียนในเขตเทศบาลเมืองบ้านโป่ง ประจำปี 2561

เหรียญทอง 2 รายการ

เหรียญเงิน 3 รายการ

เหรียญทองแดง 1 รายการ

โรงเรียนได้ส่งตัวแทนนักเรียนเข้าร่วมการแข่งขันกีฬานักเรียนโรงเรียนในเขตเทศบาลเมืองบ้านโป่ง ประจำปี 2561 ระหว่างวันที่ 12-22 พฤศจิกายน 2561 โดยมีนักเรียนได้รับรางวัลเหรียญทอง จำนวน 2 รายการ เหรียญเงิน 3 รายการ และเหรียญทองแดง 1 รายการ มีรายละเอียดดังนี้

เหรียญทอง (ชนะเลิศ)

1) กีฬาฟุตบอลชาย รุ่นอายุ 10 ปี

    • เด็กชายกาก้า สระทองคำ

    • เด็กชายวิธวินท์ กิจเครือ

    • เด็กชายภราดร ทิพย์สุวรรณ

    • เด็กชายณัฐภัทร อิ่มน้อย

    • เด็กชายภูริณัฐ แนวทอง

    • เด็กชายจักรพงษ์ บ่อคำ

    • เด็กชายสุรพัศ หงส์เลิศนภากุล

    • เด็กชายธัชชัย วิจิตรมาลา

    • เด็กชายบุญฤทธิ์ ผานาค

    • เด็กชายอภิวัฒน์ พุทธรักษา

    • เด็กชายพุธิเมธ หริ่มรักษา

    • เด็กชายจิรายุ วุ่นบำรุง

2) กรีฑา ประเภทวิ่ง 80 เมตร หญิง รุ่นอายุ 10 ปี

    • เด็กหญิงพิชญาดา แซ่เล้า


เหรียญเงิน (รองชนะเลิศอันดับที่ 1)

1) กีฬาฟุตบอลชาย รุ่นอายุ 12 ปี

    • เด็กชายจตุพล อ่างแก้ว

    • เด็กชายธนดล ท้วมอ้น

    • เด็กชายพิทยาพล หยาดคำ

    • เด็กชายสิรวิชญ์ แสงหอม

    • เด็กชายณชปกรภ์ แม้นจิตต์

    • เด็กชายภัคพล จันทร

    • เด็กชายวิษณุ จันทร์พูล

    • เด็กชายวนัสบดี ผานาค

    • เด็กชายธนพล ทองสี

    • เด็กชายดัสกร ทิพย์สุวรรณ

    • เด็กชายธนภัทร เหมียนวงศ์

    • เด็กชายธีธัช สนประเสริฐ

2) กีฬาแชร์บอลชาย รุ่นอายุ 12 ปี

    • เด็กชายวิษณุ จันทร์พูล

    • เด็กชายธนดล ท้วมอ้น

    • เด็กชายณัฐภาส เถินหิต

    • เด็กชายจตุพล อ่างแก้ว

    • เด็กชายภัคพล จันทร

    • เด็กชายพัทธดนย์ บุญมี

    • เด็กชายธนพล ทองสี

    • เด็กชายสิรวิชญ์ แสงหอม

    • เด็กชายวิธวินท์ กิจเครือ

    • เด็กชายณชปกรภ์ แม้นจิตต์

    • เด็กชายพิทยาพล หยาดคำ

    • เด็กชายวนัสบดี ผานาค

3) กีฬาชักเย่อชาย รุ่นประถม

    • เด็กชายปณิธิ ละอองรักษ์

    • เด็กชายธีรเมธ คำดี

    • เด็กชายณัฐวัฒน์ คำหอม

    • เด็กชายสรธัญ คำยอด

    • เด็กชายพิพัฒน์ จันทร์เพ็ง

    • เด็กชายศักดิ์ดา ใจมั่น

    • เด็กชายภคพล บนเน็ต

    • เด็กชายธนพนธ์ ดีการช่าง

    • เด็กชายจตุรงค์ วงศ์สุวรรณ

    • เด็กชายปฐมชัย เที่ยงทัด

เหรียญทองแดง (รองชนะเลิศอันดับที่ 2)

1) กรีฑา ประเภทวิ่ง 80 เมตร หญิง รุ่นอายุ 12 ปี

    • เด็กหญิงเกศกนก กลีบเมฆ